06:30 น.
เอกวาดอร์ Vs อาร์เจนติน่า

ZINGSANAM.COM ถ่ายบอลสดทุกลีกดัง
• คุณภาพระดับ HD รับชม ฟรี !! 24 ชม.

LINE : @ZING789 (มี @ ด้วยอย่าลืม !!) 
หรือคลิ๊ก > 
http://line.me/ti/p/%40zing789

------------------------------------------------
VEGUS.VIP เว็บบอลออนไลน์ การเงินมั่นคง 100%
LINE : @VIPVEGUS (ฝากขั้นต่ำ 100 เท่านั้น !!)
สมัครคลิ๊ก > http://line.me/ti/p/%40vipvegus
• เดิมพันขั้นต่ำ 50 บาท • สเต็บสดเริ่มต้น 2 คู่
• ราคาน้ำที่ดีกว่า โปรเพียบ !! • คาสิโน เกมส์ หวย ครบ
• บริการด้วยใจ ตลอด 24 ชม.

• สนใจโทร 086-555-4333 
• LINE : @VIPVEGUS ( มี @ ด้วยนะ )

ดูบอล HD ออนไลน์
ประจำวัน 18 พฤศจิกายน 2560

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน เสาร์ ที่ 18 พฤศจิกายน 2560

PREMIERE LEAGUE
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:30 อาร์เซน่อล
VS
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
22:00 คริสตัล พาเลซ
VS
เอฟเวอร์ตัน
22:00 เลสเตอร์ ซิตี้
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
22:00 เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน
VS
เชลซี
22:00 ลิเวอร์พูล
VS
เซาแธมป์ตัน
22:00 เบิร์นลี่ย์
VS
สวอนซี
00:30 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
BUNDESLIGA
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:30 บาเยิร์น มิวนิค
VS
เอาก์สบวร์ก
21:30 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
VS
ไลฟ์ซิก
21:30 ไมนซ์ 05
VS
เอฟซี โคโลญจน์
21:30 ฮอฟเฟ่นไฮม์
VS
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
00:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VS
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
LA LIGA
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 เคตาเฟ่
VS
อลาเบส
22:15 เลกาเนส
VS
บาร์เซโลน่า
00:30 เซบีย่า
VS
เซลต้า บีโก้
02:45 แอตเลติโก มาดริด
VS
เรอัล มาดริด
CALSIO SERIES A
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 เอเอส โรม่า
VS
ลาซิโอ
02:45 นาโปลี
VS
เอซี มิลาน
LEAGUE 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 ปารีส แซงต์-แชร์กแมง
VS
น็องต์
02:00 ดิฌง
VS
ทรัวส์
02:00 แก็งก็อง
VS
อองเช่ร์
CHAMPIONSHIP
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:30 ฟูแล่ม
VS
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
BUNDESLIGA 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 โบคุ่ม
VS
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
19:00 ไฮเดนไฮม์
VS
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
FRANCE LEAGUE 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 ลอริยองต์
VS
แบรสต์
CALSIO SERIES B
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 ปาร์มา
VS
อัสโคลี่
SPANISH SEGUNDA DIVISION
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 โฮย่า ลอร์ก้า
VS
ลูโก้
THAI LEAGUE
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 ไทยฮอนด้า เอฟซี
VS
สุพรรณบุรี เอฟซี
18:00 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
VS
การท่าเรือ เอฟซี
18:00 ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ
VS
เชียงราย ยูไนเต็ด
18:00 ชลบุรี เอฟซี
VS
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00 ราชนาวี
VS
แบงค็อก ยูไนเต็ด
18:00 เมืองทอง ยูไนเต็ด
VS
บางกอกกล๊าส
18:00 นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
VS
สุโขทัย เอฟซี
18:00 พัทยา ยูไนเต็ด
VS
โปลิศ เทโร
NETHERLANDS EREDIVISIE
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:45 เอ็นเอซี เบรด้า
VS
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
AFC CHAMPIONS LEAGUE
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:15 อัล ฮิลาล
VS
อุราวะ เรดส์ ไดมอนด์
TURKISH SUPER LIGA
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 บูร์ซาสปอร์
VS
กอชเตเป
20:30 คอนยาสปอร์
VS
อันตัลยาสปอร์
23:30 บาซัคเซเฮียร์
VS
กาลาตาซาราย
PORTUGAL LEAGUE CUP
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:15 เบนฟิก้า
VS
วิตอเรีย เซตูบัล
03:30 ริโอ อาฟ
VS
บราก้า
DANISH SAS LIGAEN
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 เอจีเอฟ อาร์ฮุส
VS
ซิลเคบอร์ก
BELGIUM PRO LEAGUE
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 คอร์ไทรจ์
VS
แซงต์ ทรุยด็อง
RUSSIAN PREMIER LEAGUE
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
16:00 เอสเคเอ คาบารอฟส์ค
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก
18:00 ดินาโม มอสโก
VS
อัคมัต กรอซนี่
20:30 คราซ์โนดาร์ FK
VS
สปาร์ตัก มอสโก
23:00 อาร์เซน่อล ตูล่า
VS
รูบิน คาซาน
Switzerland Super League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:00 เซนต์ กัลเลน
VS
ลูกาโน่
01:00 บาเซิ่ล
VS
เอฟซี ซิยง
SCOTLAND PREMIERSHIP
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:30 รอสส์ เคาน์ตี้
VS
เซลติก
J. LEAGUE
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
12:00 ชิมิสึ เอสเพา
VS
คอนซาโดล ซัปโปโร
12:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
กัมบะ โอซาก้า
12:00 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
เซเรโซ่ โอซาก้า
K LEAGUE
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
13:00 แทกู
VS
ชุนนัมดรากอนส์
13:00 กวางจู เอฟซี
VS
โปฮัง สตีลเลอร์
13:00 อินชอนยูไนเต็ด
VS
ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์
13:00 ปูซาน ไอพาร์ค
VS
อาซาน มูกุงฮวา
BRAZIL SERIE B
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 โกยาส
VS
อินเตอร์นาซิอองนาล
02:00 ลอนดรินา
VS
อเมริกา มิไนโร่
02:30 ซีอาร์บี
VS
พารานา
04:30 คริซิอูม่า
VS
เซียร่า
UKRAINE LEAGUE
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 ซีร์ก้า
VS
ดินาโม เคียฟ
ARGENTINA LIGA 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:30 อินดิเพนเดนเต้
VS
ริเวอร์เพลท
PREMIERE LEAGUE U23
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
02:00 ลิเวอร์พูล
VS
เอฟเวอร์ตัน
UAE League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:45 อัล ไอน์
VS
อัล จาซิร่า
เอลีก ออสเตรเลีย
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
13:35 เวสเทิร์น ซิดนีย์
VS
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
15:50 ซิดนีย์ เอฟซี
VS
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
Russia Division 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 ชินนิก
VS
โอลิมปิเยทส์
17:00 ซีแบร์
VS
วอลโกกราด
พรีเมียร์ลีก เบลารุส
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 บาเต้ โบริซอฟ
VS
เนเมน กร็อดโน่
18:00 ดินาโม เบรสต์
VS
โกโรเดย่า
PREMIERE LEAGUE  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:30 อาร์เซน่อล
VS
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
22:00 คริสตัล พาเลซ
VS
เอฟเวอร์ตัน
22:00 เลสเตอร์ ซิตี้
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
22:00 เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน
VS
เชลซี
22:00 ลิเวอร์พูล
VS
เซาแธมป์ตัน
22:00 เบิร์นลี่ย์
VS
สวอนซี
00:30 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
BUNDESLIGA  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:30 บาเยิร์น มิวนิค
VS
เอาก์สบวร์ก
21:30 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
VS
ไลฟ์ซิก
21:30 ไมนซ์ 05
VS
เอฟซี โคโลญจน์
21:30 ฮอฟเฟ่นไฮม์
VS
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
00:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VS
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
LA LIGA  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 เคตาเฟ่
VS
อลาเบส
22:15 เลกาเนส
VS
บาร์เซโลน่า
00:30 เซบีย่า
VS
เซลต้า บีโก้
02:45 แอตเลติโก มาดริด
VS
เรอัล มาดริด
CALSIO SERIES A  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 เอเอส โรม่า
VS
ลาซิโอ
02:45 นาโปลี
VS
เอซี มิลาน
LEAGUE 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 ปารีส แซงต์-แชร์กแมง
VS
น็องต์
02:00 ดิฌง
VS
ทรัวส์
02:00 แก็งก็อง
VS
อองเช่ร์
CHAMPIONSHIP  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:30 ฟูแล่ม
VS
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
BUNDESLIGA 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 โบคุ่ม
VS
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
19:00 ไฮเดนไฮม์
VS
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
FRANCE LEAGUE 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 ลอริยองต์
VS
แบรสต์
CALSIO SERIES B  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 ปาร์มา
VS
อัสโคลี่
SPANISH SEGUNDA DIVISION  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 โฮย่า ลอร์ก้า
VS
ลูโก้
THAI LEAGUE  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 ไทยฮอนด้า เอฟซี
VS
สุพรรณบุรี เอฟซี
18:00 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
VS
การท่าเรือ เอฟซี
18:00 ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ
VS
เชียงราย ยูไนเต็ด
18:00 ชลบุรี เอฟซี
VS
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00 ราชนาวี
VS
แบงค็อก ยูไนเต็ด
18:00 เมืองทอง ยูไนเต็ด
VS
บางกอกกล๊าส
18:00 นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
VS
สุโขทัย เอฟซี
18:00 พัทยา ยูไนเต็ด
VS
โปลิศ เทโร
NETHERLANDS EREDIVISIE  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:45 เอ็นเอซี เบรด้า
VS
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
AFC CHAMPIONS LEAGUE  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:15 อัล ฮิลาล
VS
อุราวะ เรดส์ ไดมอนด์
TURKISH SUPER LIGA  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 บูร์ซาสปอร์
VS
กอชเตเป
20:30 คอนยาสปอร์
VS
อันตัลยาสปอร์
23:30 บาซัคเซเฮียร์
VS
กาลาตาซาราย
PORTUGAL LEAGUE CUP  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:15 เบนฟิก้า
VS
วิตอเรีย เซตูบัล
03:30 ริโอ อาฟ
VS
บราก้า
DANISH SAS LIGAEN  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 เอจีเอฟ อาร์ฮุส
VS
ซิลเคบอร์ก
BELGIUM PRO LEAGUE  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 คอร์ไทรจ์
VS
แซงต์ ทรุยด็อง
RUSSIAN PREMIER LEAGUE  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
16:00 เอสเคเอ คาบารอฟส์ค
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก
18:00 ดินาโม มอสโก
VS
อัคมัต กรอซนี่
20:30 คราซ์โนดาร์ FK
VS
สปาร์ตัก มอสโก
23:00 อาร์เซน่อล ตูล่า
VS
รูบิน คาซาน
Switzerland Super League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:00 เซนต์ กัลเลน
VS
ลูกาโน่
01:00 บาเซิ่ล
VS
เอฟซี ซิยง
SCOTLAND PREMIERSHIP  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:30 รอสส์ เคาน์ตี้
VS
เซลติก
J. LEAGUE  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
12:00 ชิมิสึ เอสเพา
VS
คอนซาโดล ซัปโปโร
12:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
กัมบะ โอซาก้า
12:00 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
เซเรโซ่ โอซาก้า
K LEAGUE  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
13:00 แทกู
VS
ชุนนัมดรากอนส์
13:00 กวางจู เอฟซี
VS
โปฮัง สตีลเลอร์
13:00 อินชอนยูไนเต็ด
VS
ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์
13:00 ปูซาน ไอพาร์ค
VS
อาซาน มูกุงฮวา
BRAZIL SERIE B  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 โกยาส
VS
อินเตอร์นาซิอองนาล
02:00 ลอนดรินา
VS
อเมริกา มิไนโร่
02:30 ซีอาร์บี
VS
พารานา
04:30 คริซิอูม่า
VS
เซียร่า
UKRAINE LEAGUE  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 ซีร์ก้า
VS
ดินาโม เคียฟ
ARGENTINA LIGA 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:30 อินดิเพนเดนเต้
VS
ริเวอร์เพลท
PREMIERE LEAGUE U23  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
02:00 ลิเวอร์พูล
VS
เอฟเวอร์ตัน
UAE League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:45 อัล ไอน์
VS
อัล จาซิร่า
เอลีก ออสเตรเลีย  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
13:35 เวสเทิร์น ซิดนีย์
VS
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
15:50 ซิดนีย์ เอฟซี
VS
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
Russia Division 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 ชินนิก
VS
โอลิมปิเยทส์
17:00 ซีแบร์
VS
วอลโกกราด
พรีเมียร์ลีก เบลารุส  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 บาเต้ โบริซอฟ
VS
เนเมน กร็อดโน่
18:00 ดินาโม เบรสต์
VS
โกโรเดย่า