ดูบอล HD ออนไลน์
ประจำวัน 14 พฤศจิกายน 2561

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน พุธ ที่ 14 พฤศจิกายน 2561

ยูฟ่า U19 ชิงแชมป์ยุโรป
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
16:00 อังกฤษ U19
VS
Moldova U19
17:00 ฝรั่งเศส U19
VS
Malta U19
17:00 Azerbaijan U19
VS
อิสราเอล U19
19:30 โรมาเนีย U19
VS
บัลแกเรีย U19
20:00 มาซิโดเนีย U19
VS
โครเอเชีย U19
20:00 จอร์เจีย U19
VS
ลิกเตนสไตน์ U19
20:15 ลิทัวเนีย U19
VS
เบลเยียม U19
23:00 สาธารณรัฐเช็ก U19
VS
ลักเซมเบิร์ก U19
00:00 เวลส์ U19
VS
สกอตแลนด์ U19
Mexico Liga de Ascenso
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
08:00 Univ. de Guadalajara
VS
ฮากัวเรส
10:00 โดราโดส
VS
มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส
ดิวิชั่น 1 รัสเซีย
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 สปาร์ตัก มอสโก บี
VS
ซีแบร์
18:30 ตัมบอฟ
VS
อาร์มาเวียร์
19:00 คราสโนดาร์ บี
VS
อากาเดียร์
19:00 เชอร์ตาโนโว มอสโก
VS
โอลิมปิเยทส์
21:00 เซนิต บี
VS
ทอม ทอมสค์
22:00 มอร์โดเวีย ซารานส์ค
VS
เอสเคเอ คาบารอฟส์ค
22:00 โซชี
VS
วอลโกกราด
22:30 ชินนิก
VS
ฟาเคล
00:00 บัลติก้า
VS
Luch
กรีซ คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 เออร์โกเทลิส
VS
พีเอโอเค
สนุกเกอร์ : นอร์เทิร์น ไอร์แลนด์ โอเพ่น
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 สนุกเกอร์ : นอร์เทิร์น ไอร์แลนด์ โอเพ่น
VS
Round 2
เทนนิส : นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 เทนนิส : นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน
VS
Round Robin
03:00 เทนนิส : นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน
VS
Round Robin
ยู-17 หญิง ชิงแชมป์โลก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 สหรัฐอเมริกา U17
VS
Cameroon U17
02:00 Korea Republic U17
VS
สเปน U17
03:00 เกาหลีเหนือ U17
VS
เยอรมัน U17
05:00 Canada U17
VS
โคลอมเบีย U17
ซีรีส์ เอ บราซิล
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
06:00 ปารานา
VS
อัตเลติโกมาดริด มิไนโร่
06:00 บาเฮีย
VS
ซิเอร่า
06:45 พัลไมรัส
VS
ฟลูมิเนนเซ
06:45 กรูเซย์รู
VS
คอรินเทียนส์
06:45 เรซิเฟ่
VS
วิตอเรีย
เอ็นบีเอ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:00 คลีฟแลนด์ แควาเลียส์
VS
วอชิงตัน วิซาร์ดส์
European Under-19 Championship
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 ไอร์แลนด์เหนือ U21
VS
โปแลนด์ U21
Honduras. Liga Nacional
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
08:00 เรอัล เอสปันญ่า
VS
มาราธอน
กระชับมิตร
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:00 สวิตเซอร์แลนด์
VS
กาตาร์
02:00 สเปน U21
VS
เดนมาร์ก U21
โปรลีก อิหร่าน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:30 ไซปา
VS
แมชชีน ซาซี่
เซอร์เบีย คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 จาวอร์ อิวานจิก้า
VS
รัดนิก เซอร์ดูลิก้า
เวียร์สลีกา ลัตเวีย
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 เมตต้า
VS
Super Nova
ลีกาวัน อินโดนีเซีย
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:30 พีเอสเอ็มเอส เมดาน
VS
พีเอส ทิร่า
พรีเมร่า เอ โคลอมเบีย
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
08:00 ซานตาเฟ่
VS
เดปอร์เตส โตลิมา
08:00 อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน
VS
อัตเลติโก บูคารามังก้า
พรีเมร่า ดิวิซิโอน เวเนซุเอลา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:00 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา
VS
เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า
06:00 เดปอร์ติโบ ลาร่า
VS
การากัส
ยูฟ่า U19 ชิงแชมป์ยุโรป  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
16:00 อังกฤษ U19
VS
Moldova U19
17:00 ฝรั่งเศส U19
VS
Malta U19
17:00 Azerbaijan U19
VS
อิสราเอล U19
19:30 โรมาเนีย U19
VS
บัลแกเรีย U19
20:00 มาซิโดเนีย U19
VS
โครเอเชีย U19
20:00 จอร์เจีย U19
VS
ลิกเตนสไตน์ U19
20:15 ลิทัวเนีย U19
VS
เบลเยียม U19
23:00 สาธารณรัฐเช็ก U19
VS
ลักเซมเบิร์ก U19
00:00 เวลส์ U19
VS
สกอตแลนด์ U19
Mexico Liga de Ascenso  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
08:00 Univ. de Guadalajara
VS
ฮากัวเรส
10:00 โดราโดส
VS
มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส
ดิวิชั่น 1 รัสเซีย  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 สปาร์ตัก มอสโก บี
VS
ซีแบร์
18:30 ตัมบอฟ
VS
อาร์มาเวียร์
19:00 คราสโนดาร์ บี
VS
อากาเดียร์
19:00 เชอร์ตาโนโว มอสโก
VS
โอลิมปิเยทส์
21:00 เซนิต บี
VS
ทอม ทอมสค์
22:00 มอร์โดเวีย ซารานส์ค
VS
เอสเคเอ คาบารอฟส์ค
22:00 โซชี
VS
วอลโกกราด
22:30 ชินนิก
VS
ฟาเคล
00:00 บัลติก้า
VS
Luch
กรีซ คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 เออร์โกเทลิส
VS
พีเอโอเค
สนุกเกอร์ : นอร์เทิร์น ไอร์แลนด์ โอเพ่น  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 สนุกเกอร์ : นอร์เทิร์น ไอร์แลนด์ โอเพ่น
VS
Round 2
เทนนิส : นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 เทนนิส : นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน
VS
Round Robin
03:00 เทนนิส : นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน
VS
Round Robin
ยู-17 หญิง ชิงแชมป์โลก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 สหรัฐอเมริกา U17
VS
Cameroon U17
02:00 Korea Republic U17
VS
สเปน U17
03:00 เกาหลีเหนือ U17
VS
เยอรมัน U17
05:00 Canada U17
VS
โคลอมเบีย U17
ซีรีส์ เอ บราซิล  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
06:00 ปารานา
VS
อัตเลติโกมาดริด มิไนโร่
06:00 บาเฮีย
VS
ซิเอร่า
06:45 พัลไมรัส
VS
ฟลูมิเนนเซ
06:45 กรูเซย์รู
VS
คอรินเทียนส์
06:45 เรซิเฟ่
VS
วิตอเรีย
เอ็นบีเอ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:00 คลีฟแลนด์ แควาเลียส์
VS
วอชิงตัน วิซาร์ดส์
European Under-19 Championship  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 ไอร์แลนด์เหนือ U21
VS
โปแลนด์ U21
Honduras. Liga Nacional  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
08:00 เรอัล เอสปันญ่า
VS
มาราธอน
กระชับมิตร  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:00 สวิตเซอร์แลนด์
VS
กาตาร์
02:00 สเปน U21
VS
เดนมาร์ก U21
โปรลีก อิหร่าน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:30 ไซปา
VS
แมชชีน ซาซี่
เซอร์เบีย คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 จาวอร์ อิวานจิก้า
VS
รัดนิก เซอร์ดูลิก้า
เวียร์สลีกา ลัตเวีย  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 เมตต้า
VS
Super Nova
ลีกาวัน อินโดนีเซีย  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:30 พีเอสเอ็มเอส เมดาน
VS
พีเอส ทิร่า
พรีเมร่า เอ โคลอมเบีย  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
08:00 ซานตาเฟ่
VS
เดปอร์เตส โตลิมา
08:00 อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน
VS
อัตเลติโก บูคารามังก้า
พรีเมร่า ดิวิซิโอน เวเนซุเอลา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:00 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา
VS
เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า
06:00 เดปอร์ติโบ ลาร่า
VS
การากัส