ดูบอล HD ออนไลน์
ประจำวัน 23 มีนาคม 2562

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน เสาร์ ที่ 23 มีนาคม 2562

ลีกา อเดลันเต้
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 เอลเช่
VS
อัลคอร์ค่อน
00:00 ลูโก้
VS
อัลบาเซเต้
กัลโช่ เซเรีย บี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 เลชเช่
VS
อัสโคลี่ พิคคิโอ
ลีก วัน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 วอลซอลล์
VS
บาร์นสลี่ย์
22:00 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
พอร์ทสมัธ
เมเจอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
04:55 เอฟซี ดัลลัส
VS
โคโลราโด ราปิดส์
06:30 นิวยอร์ก เร้ด บูลส์
VS
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนี่ยน
VS
โคลัมบัส ครูว์
ดิวิชั่น 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 Kolding IF
VS
Odder
19:00 Vanlose
VS
AB
19:00 HIK Hellerup
VS
B 93
20:00 Jammerbugt
VS
Sydvest
20:00 Aarhus Fremad
VS
Kjellerup
20:00 Marienlyst
VS
Slagelse
20:00 Middelfart
VS
Hillerod
22:00 Brabrand
VS
Vejgaard Boldspilklub
แอลเอฟพีบี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 Club Destroyers
VS
ซาน โฮเซ่
04:05 ฮอร์เค่ วิลสเตอร์มันน์
VS
นาซิอองนาล โปโตซี่
คอนเฟอเรนซ์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:30 เชสเตอร์ฟิลด์
VS
ซัตตัน ยูไนเต็ด
พรีเมียร์ชิพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 บัลลีมีน่า ยูไนเต็ด
VS
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
22:00 อาดส์ เอฟซี
VS
ครูซาเดอร์
22:00 คลิฟตันวิลล์
VS
เกล็นโตรัน
22:00 อินสติตูโต้
VS
โคเลอไรน์
00:30 นิวรี่ ซิตี้
VS
เกล็นนาโวน เอฟซี
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
06:00 โคล่อน
VS
ซาน ลอเรนโซ่
ปรีเมร่า เบ นาซิอองนาล
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:30 อาร์เซน่อล ซารานดี้
VS
คิมนาเซีย เมนโดซ่า
02:00 ชาคาริต้า จูเนียร์ส
VS
กีเยร์โม่ บราวน์
02:00 Tristan Suarez
VS
Feniks c
05:00 Temperley Res.
VS
อัตเลติโก ราฟาเอล่า
05:00 อาคาสซูโซ่
VS
คาราคัส
05:05 แอตแลนต้า
VS
ออล บอยส์
06:30 เดปอร์ติโว่ ซานตามาริน่า
VS
เซ็นทรัล คอร์โดบา เอสดีอี
ลีกา อากีล่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:15 เดปอร์ติโว่ ปาสโต้
VS
มิโยนาริออส
05:00 Cúcuta Deportivo
VS
Atlético Nacional
05:30 อาเลียนซ่า เปโตรเลร่า
VS
เดปอร์ติโว่ คาลี
07:45 เดปอร์เตส โตลิม่า
VS
อูนิโอน มักดาเลน่า
เจลีก ดิวิชั่น 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
12:00 โอมิยะ อาร์ดีจะ
VS
มิโตะ ฮอลลีฮ็อค
12:00 โยโกฮาม่า เอฟซี
VS
กิฟุ
12:00 เวนท์ฟอเร่ต์ โกฟู
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00 อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ
VS
อวิสป้า ฟูกุโอกะ
13:00 คาชิว่า เรย์โซล
VS
ฟาเจียโน่ โอกายามะ
15:00 เอฮิเมะ
VS
วี-วาเรน นางาซากิ
ลีกา 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 Olsztyn
VS
Rakow
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 League Volyn
VS
Avangard
23:00 Metalist 1925 Kharkiv
VS
Dnepr-1
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
04:15 เซร์โร ปอร์เตนโญ่
VS
กวารานี่
06:15 River Plate Asuncion
VS
สปอร์ติโว่ ซาน ลอเรนโซ่
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:15 Molinos El Pirata
VS
เมลการ์
03:30 อยากูโช่
VS
อาเลียนซ่า ลิม่า
05:45 อคาเดเมีย กันโตเลา
VS
สปอร์ติ้ง คริสตัล
08:00 อูนิเวร์ซิตาริโอ
VS
Alianza Universidad
Liga II
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 Clinceni
VS
UTA Arad
โปร ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:05 อัล ฮิลาล
VS
อุฮุด
เปาลิสต้า อา 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:00 โบตาโฟโก้ เอสพี
VS
โอเอสเต้
03:00 โนโวซอนติโน่
VS
พัลไมรัส
05:30 ซานโตส
VS
เร้ด บูลล์ บราซิล
07:00 Sao-Jose-RS
VS
Sao Luiz
ดิวิชั่น 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 SKA
VS
Dynamo Stavropol
19:00 Druzhba Maikop
VS
Mashuk-KMV
19:00 Biolog Novokub
VS
Legion
19:00 Volgar
VS
Urozhay
ชาลเลนจ์ คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:30 Connahs Quay
VS
Ross County
แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 บุรุนดี
VS
กาบอง
22:30 ไนเจอร์
VS
อียิปต์
23:30 แซมเบีย
VS
นามิเบีย
23:30 กินี
VS
โมซัมบิก
00:00 ไอวอรี่โคสต์
VS
รวันดา
01:00 กานา
VS
เคนยา
02:00 เซเนกัล
VS
มาดากัสการ์
02:00 มาลี
VS
เซาท์ซูดาน
เกาโช่ 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:00 Novo-Hamburgo
VS
Internacional-RS
กระชับมิตรทีมชาติ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
15:30 อัฟกานิสถาน
VS
มาเลเซีย
19:45 โอมาน
VS
สิงคโปร์
00:00 บราซิล
VS
ปานามา
Prva Liga
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:30 OFK Borac
VS
Trajal Krusevac
เปาลิสต้า อา 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 Atibaia
VS
Sertaozinho
00:00 Atibaia
VS
Sertaozinho
01:00 Agua Santa
VS
Taubate
03:00 Limeira
VS
Linense
อุ่นเครื่องสโมสร
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 โกเตนเบิร์ก
VS
ออร์ไกรท์
22:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
VS
ออสเตรีย
08:30 อเมริกา
VS
แอตลาส
โคปา โด นอร์เดสเต้
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 União ABC
VS
Vitoria
02:00 โมโต คลับ เอ็มเอ
VS
ฟอร์ตาเลซ่า
02:00 Ceara
VS
ซานตา ครูซ
04:00 Confianca
VS
CRB
04:00 เนาติโก
VS
Altos
ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
16:00 ไอร์แลนด์ ยู-19
VS
อาเซอร์ไบจาน ยู-19
17:00 เยอรมนี ยู-19
VS
นอร์เวย์ ยู-19
21:00 รัสเซีย ยู-19
VS
โรมาเนีย ยู-19
23:00 ฮังการี ยู-19
VS
โครเอเชีย ยู-19
ยู-17 หญิง ชิงแชมป์ยุโรป
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 เยอรมนี ยู-17
VS
ไอซ์แลนด์ ยู-17
22:00 ฝรั่งเศส ยู-17
VS
ไอร์แลนด์เหนือ ยู-17
23:30 สวีเดน ยู-17
VS
โปแลนด์ ยู-17
23:30 นอร์เวย์ ยู-17
VS
สกอตแลนด์ ยู-17
โคปา อาร์เจนตินา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:10 โกดอย ครูซ
VS
อาเมนีโอ
ยูโร รอบคัดเลือก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 จอร์เจีย
VS
สวิตเซอร์แลนด์
00:00 ยิบรอลตาร์
VS
ไอร์แลนด์
00:00 สวีเดน
VS
โรมาเนีย
00:00 มอลตา
VS
หมู่เกาะแฟโร
02:45 สเปน
VS
นอร์เวย์
02:45 ลิกเตนสไตน์
VS
กรีซ
02:45 อิตาลี
VS
ฟินแลนด์
02:45 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา
VS
อาร์เมเนีย
บาสเกตบอล NBA
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:00 ชาล็อต ฮอร์เน็ตส์
VS
บอสตัน เซลติกส์
06:00 วอชิงตัน วิซาร์ดส์
VS
ไมอามี ฮีท
06:30 แอตแลนตา ฮอกส์
VS
ฟิลาเดลเฟีย เซเว่นตี้ซิกเซอร์ส
07:00 ชิคาโก บูลส์
VS
ยูทาห์ แจ๊ส
07:00 เมมฟิส กริซลีส์
VS
มินนิโซตา ทิมเบอร์วูล์ฟส์
07:30 โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ส
VS
ดัลลัส แมฟเวอริกส์
09:00 พอร์ตแลนด์ เทรลเบลเซอร์ส
VS
ดีทรอยต์ พิสตันส์
09:00 ซาคราเมนโต คิงส์
VS
ฟีนิกซ์ ซันส์
USA USL
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:00 Tulsa Roughnecks
VS
Tacoma Defiance
04:00 Swope Park Rangers
VS
Pittsburgh Riverhounds
06:00 Louisville City
VS
Hartford Athletic
06:00 Charlotte Independence
VS
Atlanta United II
07:00 โคโลราโด สปริงส์
VS
ซาน อันโตนิโอ
09:00 Portland II
VS
Las Vegas Lights
09:00 Orange County FC
VS
New Mexico United
09:30 ลอสแอนเจลิส เอฟซี
VS
รีล ซอลต์ เลค
09:30 Fresno FC
VS
Reno 1868
มวยไทย
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
12:15 ศึกจ้าวมวยไทย
VS
3HD(33)
16:00 ศึกมวยไทยลุมพินี
VS
TKO
18:30 ศึกเกียรติเพชรซุปเปอร์ไฟต์
VS
Nation TV
Switzerland Promotion League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 Koniz
VS
Bruehl
22:00 Zurich II
VS
Stade Nyonnais
ลีกา อเดลันเต้  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 เอลเช่
VS
อัลคอร์ค่อน
00:00 ลูโก้
VS
อัลบาเซเต้
กัลโช่ เซเรีย บี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 เลชเช่
VS
อัสโคลี่ พิคคิโอ
ลีก วัน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 วอลซอลล์
VS
บาร์นสลี่ย์
22:00 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
พอร์ทสมัธ
เมเจอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
04:55 เอฟซี ดัลลัส
VS
โคโลราโด ราปิดส์
06:30 นิวยอร์ก เร้ด บูลส์
VS
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนี่ยน
VS
โคลัมบัส ครูว์
ดิวิชั่น 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 Kolding IF
VS
Odder
19:00 Vanlose
VS
AB
19:00 HIK Hellerup
VS
B 93
20:00 Jammerbugt
VS
Sydvest
20:00 Aarhus Fremad
VS
Kjellerup
20:00 Marienlyst
VS
Slagelse
20:00 Middelfart
VS
Hillerod
22:00 Brabrand
VS
Vejgaard Boldspilklub
แอลเอฟพีบี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 Club Destroyers
VS
ซาน โฮเซ่
04:05 ฮอร์เค่ วิลสเตอร์มันน์
VS
นาซิอองนาล โปโตซี่
คอนเฟอเรนซ์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:30 เชสเตอร์ฟิลด์
VS
ซัตตัน ยูไนเต็ด
พรีเมียร์ชิพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 บัลลีมีน่า ยูไนเต็ด
VS
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
22:00 อาดส์ เอฟซี
VS
ครูซาเดอร์
22:00 คลิฟตันวิลล์
VS
เกล็นโตรัน
22:00 อินสติตูโต้
VS
โคเลอไรน์
00:30 นิวรี่ ซิตี้
VS
เกล็นนาโวน เอฟซี
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
06:00 โคล่อน
VS
ซาน ลอเรนโซ่
ปรีเมร่า เบ นาซิอองนาล  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:30 อาร์เซน่อล ซารานดี้
VS
คิมนาเซีย เมนโดซ่า
02:00 ชาคาริต้า จูเนียร์ส
VS
กีเยร์โม่ บราวน์
02:00 Tristan Suarez
VS
Feniks c
05:00 Temperley Res.
VS
อัตเลติโก ราฟาเอล่า
05:00 อาคาสซูโซ่
VS
คาราคัส
05:05 แอตแลนต้า
VS
ออล บอยส์
06:30 เดปอร์ติโว่ ซานตามาริน่า
VS
เซ็นทรัล คอร์โดบา เอสดีอี
ลีกา อากีล่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:15 เดปอร์ติโว่ ปาสโต้
VS
มิโยนาริออส
05:00 Cúcuta Deportivo
VS
Atlético Nacional
05:30 อาเลียนซ่า เปโตรเลร่า
VS
เดปอร์ติโว่ คาลี
07:45 เดปอร์เตส โตลิม่า
VS
อูนิโอน มักดาเลน่า
เจลีก ดิวิชั่น 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
12:00 โอมิยะ อาร์ดีจะ
VS
มิโตะ ฮอลลีฮ็อค
12:00 โยโกฮาม่า เอฟซี
VS
กิฟุ
12:00 เวนท์ฟอเร่ต์ โกฟู
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00 อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ
VS
อวิสป้า ฟูกุโอกะ
13:00 คาชิว่า เรย์โซล
VS
ฟาเจียโน่ โอกายามะ
15:00 เอฮิเมะ
VS
วี-วาเรน นางาซากิ
ลีกา 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 Olsztyn
VS
Rakow
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 League Volyn
VS
Avangard
23:00 Metalist 1925 Kharkiv
VS
Dnepr-1
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
04:15 เซร์โร ปอร์เตนโญ่
VS
กวารานี่
06:15 River Plate Asuncion
VS
สปอร์ติโว่ ซาน ลอเรนโซ่
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:15 Molinos El Pirata
VS
เมลการ์
03:30 อยากูโช่
VS
อาเลียนซ่า ลิม่า
05:45 อคาเดเมีย กันโตเลา
VS
สปอร์ติ้ง คริสตัล
08:00 อูนิเวร์ซิตาริโอ
VS
Alianza Universidad
Liga II  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 Clinceni
VS
UTA Arad
โปร ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:05 อัล ฮิลาล
VS
อุฮุด
เปาลิสต้า อา 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:00 โบตาโฟโก้ เอสพี
VS
โอเอสเต้
03:00 โนโวซอนติโน่
VS
พัลไมรัส
05:30 ซานโตส
VS
เร้ด บูลล์ บราซิล
07:00 Sao-Jose-RS
VS
Sao Luiz
ดิวิชั่น 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 SKA
VS
Dynamo Stavropol
19:00 Druzhba Maikop
VS
Mashuk-KMV
19:00 Biolog Novokub
VS
Legion
19:00 Volgar
VS
Urozhay
ชาลเลนจ์ คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:30 Connahs Quay
VS
Ross County
แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 บุรุนดี
VS
กาบอง
22:30 ไนเจอร์
VS
อียิปต์
23:30 แซมเบีย
VS
นามิเบีย
23:30 กินี
VS
โมซัมบิก
00:00 ไอวอรี่โคสต์
VS
รวันดา
01:00 กานา
VS
เคนยา
02:00 เซเนกัล
VS
มาดากัสการ์
02:00 มาลี
VS
เซาท์ซูดาน
เกาโช่ 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:00 Novo-Hamburgo
VS
Internacional-RS
กระชับมิตรทีมชาติ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
15:30 อัฟกานิสถาน
VS
มาเลเซีย
19:45 โอมาน
VS
สิงคโปร์
00:00 บราซิล
VS
ปานามา
Prva Liga  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:30 OFK Borac
VS
Trajal Krusevac
เปาลิสต้า อา 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 Atibaia
VS
Sertaozinho
00:00 Atibaia
VS
Sertaozinho
01:00 Agua Santa
VS
Taubate
03:00 Limeira
VS
Linense
อุ่นเครื่องสโมสร  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 โกเตนเบิร์ก
VS
ออร์ไกรท์
22:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
VS
ออสเตรีย
08:30 อเมริกา
VS
แอตลาส
โคปา โด นอร์เดสเต้  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 União ABC
VS
Vitoria
02:00 โมโต คลับ เอ็มเอ
VS
ฟอร์ตาเลซ่า
02:00 Ceara
VS
ซานตา ครูซ
04:00 Confianca
VS
CRB
04:00 เนาติโก
VS
Altos
ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
16:00 ไอร์แลนด์ ยู-19
VS
อาเซอร์ไบจาน ยู-19
17:00 เยอรมนี ยู-19
VS
นอร์เวย์ ยู-19
21:00 รัสเซีย ยู-19
VS
โรมาเนีย ยู-19
23:00 ฮังการี ยู-19
VS
โครเอเชีย ยู-19
ยู-17 หญิง ชิงแชมป์ยุโรป  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 เยอรมนี ยู-17
VS
ไอซ์แลนด์ ยู-17
22:00 ฝรั่งเศส ยู-17
VS
ไอร์แลนด์เหนือ ยู-17
23:30 สวีเดน ยู-17
VS
โปแลนด์ ยู-17
23:30 นอร์เวย์ ยู-17
VS
สกอตแลนด์ ยู-17
โคปา อาร์เจนตินา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:10 โกดอย ครูซ
VS
อาเมนีโอ
ยูโร รอบคัดเลือก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 จอร์เจีย
VS
สวิตเซอร์แลนด์
00:00 ยิบรอลตาร์
VS
ไอร์แลนด์
00:00 สวีเดน
VS
โรมาเนีย
00:00 มอลตา
VS
หมู่เกาะแฟโร
02:45 สเปน
VS
นอร์เวย์
02:45 ลิกเตนสไตน์
VS
กรีซ
02:45 อิตาลี
VS
ฟินแลนด์
02:45 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา
VS
อาร์เมเนีย
บาสเกตบอล NBA  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:00 ชาล็อต ฮอร์เน็ตส์
VS
บอสตัน เซลติกส์
06:00 วอชิงตัน วิซาร์ดส์
VS
ไมอามี ฮีท
06:30 แอตแลนตา ฮอกส์
VS
ฟิลาเดลเฟีย เซเว่นตี้ซิกเซอร์ส
07:00 ชิคาโก บูลส์
VS
ยูทาห์ แจ๊ส
07:00 เมมฟิส กริซลีส์
VS
มินนิโซตา ทิมเบอร์วูล์ฟส์
07:30 โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ส
VS
ดัลลัส แมฟเวอริกส์
09:00 พอร์ตแลนด์ เทรลเบลเซอร์ส
VS
ดีทรอยต์ พิสตันส์
09:00 ซาคราเมนโต คิงส์
VS
ฟีนิกซ์ ซันส์
USA USL  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:00 Tulsa Roughnecks
VS
Tacoma Defiance
04:00 Swope Park Rangers
VS
Pittsburgh Riverhounds
06:00 Louisville City
VS
Hartford Athletic
06:00 Charlotte Independence
VS
Atlanta United II
07:00 โคโลราโด สปริงส์
VS
ซาน อันโตนิโอ
09:00 Portland II
VS
Las Vegas Lights
09:00 Orange County FC
VS
New Mexico United
09:30 ลอสแอนเจลิส เอฟซี
VS
รีล ซอลต์ เลค
09:30 Fresno FC
VS
Reno 1868
มวยไทย  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
12:15 ศึกจ้าวมวยไทย
VS
3HD(33)
16:00 ศึกมวยไทยลุมพินี
VS
TKO
18:30 ศึกเกียรติเพชรซุปเปอร์ไฟต์
VS
Nation TV
Switzerland Promotion League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 Koniz
VS
Bruehl
22:00 Zurich II
VS
Stade Nyonnais